Zinauzwa kwa bei ya ofa
*Mkombozi bei nafuu Tunakuletea mnada wa pikipiki used zenye hali nzuri na ubora wa hali ya juu sana
*Zinafaa kwa matumizi ya biashara au matumizi binafsi. Ni kuwasha na kuingia barabarani tu.
*Bei zetu ni nafuu sana, na mazungumzo yapo mengi.
*Tunapatikana mabibo mwisho dar es salaam
*Mikoani tunatuma kwa usalama na uaminifu mkubwa sana
*Tupigie sasa 0626678378
*Tembelea ukurasa wetu wa instagram kuona bidhaa nyingine👇https://www.instagram.com/mkombozi_bei_nafuu?igsh=Mnl1NmdmOWNmdHQ1
*Tembelea ukurasa wetu wa facebook kuona bidhaa nyingine👇https://www.facebook.com/profile.php?id=61553880148874&mibextid=ZbWKwL
*Jiunge na group letu la whatsaap ili usipitwe na yanayojiri👇https://chat.whatsapp.com/LS5V2Mxn
NdxDYl8ZZntiYH..













