Pikipiki used, bei nafuu. 0626678378
*Mkombozi bei nafuu, Tunaendelea kufanya vizuri katika soko hili la pikipiki used zenye viwango na ubora mkubwa sana.
*Wateja wetu ni mashuhudu wa bidhaa zetu hizi bora kabisa kwa bei nafuu sana.
*Pikipiki zetu zinafaa kwa matumizi ya biashara au matumizi binafsi. Ni kuwasha na kuingia barabarani tu.
*Bei zetu ni nafuu sana, na mazungumzo yapo mengi.
*Tunapatikana mabibo mwisho dar es salaam
*Mikoani tunatuma kwa usalama na uaminifu mkubwa sana
*Tupigie sasa 0626678378
*Tembelea ukurasa wetu wa instagram kuona bidhaa nyingine.👇https://www.instagram.com/mkombozi_bei_nafuu?igsh=OGQ5ZDc2ODk2ZA==
*Tembelea ukurasa wetu wa facebook kuona bidhaa nyingine👇https://www.facebook.com/profile.php?id=61553880148874&mibextid=ZbWKwL





















