Pikipiki used, bei nafuu. 0626678378
*Mkombozi bei nafuu, Tunaendelea kufanya vizuri katika soko hili la pikipiki used zenye viwango na ubora mkubwa sana. *Wateja wetu ni mashuhudu wa bidhaa zetu hizi bora kabisa kwa bei nafuu sana. *Pikipiki zetu zinafaa kwa matumizi ya biashara au matumizi binafsi. Ni kuwasha na kuingia barabarani tu. *Bei zetu ni nafuu sana, na mazungumzo yapo mengi. *Tunapatikana mabibo mwisho dar es salaam *Mikoani tunatuma kwa usalama na uaminifu mkubwa sana *Tupigie sasa 0626678378 *Tembelea ukurasa wetu wa instagram kuona bidhaa nyingine.👇https://www.instagram.com/mkombozi_bei_nafuu?igsh=OGQ5ZDc2ODk2ZA== *Tembelea ukurasa wetu wa facebook kuona bidhaa nyingine👇https://www.facebook.com/profile.php?id=61553880148874&mibextid=ZbWKwL *Jiunge na group letu la whatsaap ili usipitwe na yanayojiri👇https://chat.whatsapp.com/LS5V2MxnNdxDYl8ZZntiYH..
